MUENDELEZO WA UCHAFU WA WASANII: HIZI NDIZO PICHA ZA UTUPU ZA MSANII WA CAMP MULLA

BONGONEWZ BLOG


Miss Karun  ni msichana pekee  ndani ya  kundi la Camp Mulla....Upekee  huo  umemfanya   atake  kujulikana zaidi kupitia  sifa  za  kijinga  za  kujianika  hadharani  akiwa mtupu........





 Picha hizo zimeanza jana  kusambaa  kwa kasi mitandaoni .Katika utetezi wake, mrembo huyo amekanusha kwa  kudai kuwa  hiyo  ni sura yake lakini eti anahisi "amepikwa"
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

0 comments:

TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII

Copyright © 2013. ArtAfropixels Media.com - All Rights Reserved
Customized by: IT XPERTTZ ONE | Powered by: BS
Designed by: Tilabs