WEMA SEPETU NA AUNT EZEKIEL WAAMUA KUOMBA RADHI KUTOKA NA PICHA CHAFU WALIZOPIGA WAKATI WA FIESTA
BONGONEWZ BLOG
Waigizaji wa filamu nchini Wema Sepetu na Aunt Ezekiel wamewaomba
radhi watanzania kwa picha zao mbaya walizopigwa kwenye show za Fiesta.
Wasanii hao wamezungumza na waandishi wa habari kwenye ukumbi wa habari maelezo jijini Dar es Salaam kwaajili ya kuomba radhi kwa kupigwa picha hizo za nusu utupu walizopigwa kwenye show hizo.
Wakiongena waandishi wa habari Aunty Ezekiel amesema ameumizwa na kitendo hicho kwakuwa wao kama wanawake katika jamii, wana wazazi, ndugu jamaa, marafiki pamoja na mashabiki wao wanaowapenda na kuwaheshimu.
Wasanii hao wamezungumza na waandishi wa habari kwenye ukumbi wa habari maelezo jijini Dar es Salaam kwaajili ya kuomba radhi kwa kupigwa picha hizo za nusu utupu walizopigwa kwenye show hizo.
Wakiongena waandishi wa habari Aunty Ezekiel amesema ameumizwa na kitendo hicho kwakuwa wao kama wanawake katika jamii, wana wazazi, ndugu jamaa, marafiki pamoja na mashabiki wao wanaowapenda na kuwaheshimu.
Hivi karibu Aunty Ezekiel alijitetea na kunukuliwa kwenye chanzo
kimoja akisema, “Ni kweli nilikuwa ninacheza katika Jukwaa (Stage) na
nilikuwa nimekunywa, lakini sikuwa nimedhamiria kukaa uchi bali ni mbinu
za wapiga picha ambao walitumia njia ya kuamua kunidhalilisha kwa
kunipiga picha wakiwa chini ya Jukwaa (Stage) ili wapate kuuza magazeti
yao, hata ukiangalia picha zenyewe zimepigwa kiujanja sana.”
Waigizaji hao waliongozana na katibu Mkuu wa shirikisho la filamu Tanzania, TAFF, Wilson Makubi.
Waigizaji hao waliongozana na katibu Mkuu wa shirikisho la filamu Tanzania, TAFF, Wilson Makubi.



0 comments:
TOA MAONI YAKO KUHUSU HABARI HII